Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta dalali wa nyumba ya kupanga Arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by joseeY, May 25, 2012.

  1. joseeY

    joseeY Senior Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yeyote anayefaham dalali wa nyumba ya kupanga/vyumba Arusha anipm plz
     
  2. b

    bumes Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Kamatulivyo ongea jana kwenye simu kwamba kuna vitu mimi nauza, nataka kama unaweza kutafuta wateja, kwasababu mnauzoefu kwakazi hiyo.

    I. Mimi nauza kamtambo kakuwoshea MADINI YA VITO, kamtambo haka kanavutw na Gari, lakini kwasasa nimetoa mataili nimaweka dani kuofia waizi, kanawosha aina yote Madini ya Vito, nimekutumia na picha zake, unaweza kuzitoa ili zikusaidia kupata wateja. Mimi nili nunua SOUTH AFRICA million 35. lakini mimi nauza million 15, nina madeni.
    II. Kitu chapili nauza ni JCB, yenyewe yinatatizo kidogo yinatebea kwenda nyuma tu, jino moja yabele kwenye gear box yime meguka, mnaweza kupata DAR hukoko, mimi mwaka jana niliuliza mtu moja huko huko aliniabia LAKI 5, lakini hakuniletea PAKA LEO
    PICHA ya jino hilo nimekutumia na PICHA ya JCB, NAYIUZA JCB million 18.


    111. PICHA zote nimeabatisha unaweza kuzi download kama unaona zikusaidie.


    Kazi njema
    Edward
    Shinyanga DSC00333.JPG DSC00821.JPG DSC00331.JPG DSC00334.JPG DSC00827.JPG
     
  3. b

    bumes Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Kamatulivyo ongea jana kwenye simu kwamba kuna vitu mimi nauza, nataka kama unaweza kutafuta wateja, kwasababu mnauzoefu kwakazi hiyo.

    I. Mimi nauza kamtambo kakuwoshea MADINI YA VITO, kamtambo haka kanavutw na Gari, lakini kwasasa nimetoa mataili nimaweka dani kuofia waizi, kanawosha aina yote Madini ya Vito, nimekutumia na picha zake, unaweza kuzitoa ili zikusaidia kupata wateja. Mimi nili nunua SOUTH AFRICA million 35. lakini mimi nauza million 15, nina madeni.
    II. Kitu chapili nauza ni JCB, yenyewe yinatatizo kidogo yinatebea kwenda nyuma tu, jino moja yabele kwenye gear box yime meguka, mnaweza kupata DAR hukoko, mimi mwaka jana niliuliza mtu moja huko huko aliniabia LAKI 5, lakini hakuniletea PAKA LEO
    PICHA ya jino hilo nimekutumia na PICHA ya JCB, NAYIUZA JCB million 18.


    111. PICHA zote nimeabatisha unaweza kuzi download kama unaona zikusaidie.


    Kazi njema
    Edward - 0765 183323
    Shinyanga
     
Loading...