Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta dalali kuniuzia futu hivi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bumes, Jun 4, 2012.

  1. b

    bumes Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    I. Mimi nauza kamtambo kakuwoshea MADINI YA VITO, kamtambo haka kanavutw na Gari, lakini kwasasa nimetoa mataili nimaweka dani kuofia waizi, kanawosha aina yote Madini ya Vito, nimekutumia na picha zake, unaweza kuzitoa ili zikusaidia kupata wateja. Mimi nili nunua SOUTH AFRICA million 35. lakini mimi nauza million 15, nina madeni.
    II. Kitu chapili nauza ni JCB, yenyewe yinatatizo kidogo yinatebea kwenda nyuma tu, jino moja yabele kwenye gear box yime meguka, mnaweza kupata DAR hukoko, mimi mwaka jana niliuliza mtu moja huko huko aliniabia LAKI 5, lakini hakuniletea PAKA LEO
    PICHA ya jino hilo nimekutumia na PICHA ya JCB, NAYIUZA JCB million 18.
    111. PICHA zote nimeabatisha unaweza kuzi download kama unaona zikusaidie.
    Kazi njema
    Edward – 0765 183323
    Shinyanga
    JCB DETAILS



    Serial number - 3CX - 4/338484/P

    Engine number - 504817.S

    Front axle serial number - 01573(4WD )

    Gear box serial number - 080/5/05312

    MANUFACTURE:

    J.C. Bamford Excavators Ltd
    Rocester Staffordshire
    England
     

    Attached Files:

Loading...