Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta daktari wa mifupa!

Discussion in 'JF Doctor' started by Sebali, Apr 26, 2011.

  1. S

    Sebali Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni ushauri wenu wana Jf. Mimi nilipata ajali barabari hivyo kuna mfupa umevunjika sehemu ya nyongo ktk mguu. Hivyo naomba mnishauri sehemu ambapo kuna mtaalamu/watalaamu freshi wa mifupa.Mimi napatikana Dar na Mbeya. Naombeni ushauri wenu!
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa hiyo ni sehemu gani...umepata huduma yeyote tayari? Mfupa unapovunjika huwa unajiunga wenyewe, labda kama huo mfupa umetokeza nje basi utahitaji operation ili kufunga chuma na kuruhusu uchafu utoke. Kama haujitokeza kwa nje, basi unahitaji kunyooshwa ili uunge bila kupinda. Hayo yanatakiwa yafanyike mara moja baada ya kuvunjika.

    Kama hayo yalifanyika na mfupa haukuunga, au umeinga vibaya, then hapo unaweza panga kutafuta daktari bingwa wa mifupa kwa ushauri na/au huduma zaidi.

    Madaktari wa mifupa wapo wengi Dar es salaam. Muhimbili kuna kitengo cha mifupa kinaitwa MOI, kuna madaktari bingwa wanapatikana pale kwa emergency (casualty), clinic za kawaida na clinic za kulipia (fast track). Nakushauri uende hapo. Lakini pia kana una hela kuna hospital private nyingi tu kama Aga Khan, Hindu Mandal, Tumaini, TMJ, Regency...zina madaktari bingwa wa mifupa uatapatiwa huduma husika.

    Pole sana kwa ajali.
     
  3. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nenda kitengo cha moi, pale muhimbili wanawataalam na vifaa vya hali ya juu
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    MOI-Dr. Mboya

    kuna wengine wengi ila wahi MOI kuhusu hilo tatizo lako.
     
  5. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nenda kwa dr.BAKE ni wa ukweli burere hospital kibaha
     
  6. wende

    wende JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda Barere Hospital-Kibaha kwa Dr. Bake!
     
Loading...