Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Corona Premio,isiwe engine D4.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MTAMBOKITAMBO, Mar 28, 2012.

  1. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau umefikia wakati na mimi niachane na kutu za daladala za mjini.Sasa kwa yeyote anayeuza Corona Premio na engine isiyo D4,naomba ani PM tufanye biashara.
    Gari iwe kwenye hali nzuri tafadhali na BEI ISIZIDI 7MIL!
    P.S-Kama unauza zaidi ya 7mil,tafadhali usinitafute wala usipost hapa,maana itakuwa ni usumbufu tu kwa wote.
    Cheers!
     
Loading...