Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chuo kinachotoa first degree kwa nia ya mtandao(online degree programe)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by FADHILIEJ, Nov 18, 2010.

  1. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana JF salaam,
    Kwa mda mrefu nimejaribu kutafuta chuo kinachotoa degree ya kwanza kwa njia ya mtandao lakini bil mafanikio,nilivyoweza kuvipata ni ghali sana na vyenye afadhali vinatoa masters,

    Hali yangu ya kifedha sio nzuri sana na kuomba vyuo vya ndani (FULL TIME)majukumu ya kifamilia yananizuia,KWA BAHATI NZURI ninaopportunity ya kuaccess Internet free,NAOMBENI MSAADA WENU,USHAURI ETC.
     
  2. m

    mrlonely98 Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    vipi mambo nenda east coast college wao wanayo distance learning ipo maeneo ya town usoni ya nssf tower building ya blue floor ya tatu
     
  3. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unataka kusoma course zipi?
    Kwa ushauri wangu, ukishindwa piga tu open kaka.
     
  4. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nataka kuchukua sociology,
     
  5. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Najaribu kuwatafuta hawa jamaa wa east cost siwapati kwenye mtandao,unaweza kunisaidia website yao?
    Thanks
     
  6. a

    arniekali Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ni shule zipi uliopata kwa sasa.maybe from there we can advise u.pia how much do u want t spend for a yr for example.ciao.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Brother Fadhili ej.
    Hapo juu umesema kuwa moja ya sababu ya kusoma online course ni kupunguza gharama.
    Amini nakuambia online course ni more expensive kuliko full time.
     
  8. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naweza kujikamua kulipa 1.2 m kwa mwaka,ikiwa na maana at least nauwezo wa kupata 100,000 kila mwezi kwa ajili ya shule,shule niliyowahi kupata ni OPEN UNIVERSITY-LONDON na ACCA,LAKINI price yao ndo inatisha,

    Labda positbility ya kupata mfadhili yaweza saidia.
    kama unawazo zaidi please share na kama utahitaji additional private details zinapatikana.

    Asante.
     
  9. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    NAKUBALIANA NA WEWE KWA 100%,LAKINI NINAAMINI KAMA NILIVYOSEMA KWA SASA KUJOIN FULL TIME NI NGUMU,HATA HIVYO IKIWA SITAPATA OPTION ITABIDI NIJIPANGE KWA MIAKA KADHAA IJAYO JAMBO AMBALO SILIPENDI,Bado nahitaji any advice on how to find solution,
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kaka achana na online degrees mainly kama huna first degree. Nakuomba ufikirie vitu kama Open university lakni si online. Online ni kama additional but not basic. Nenda open tena ni cheaper alaf ya uhakika kupata na inakubalika zaidi. Usiogope open sana sana kama sociology rahisi.
     
  11. Ukweli1

    Ukweli1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2014
    Joined: Nov 19, 2013
    Messages: 550
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawa nao wanatoa online degrees University of South Africa "UNISA"
     
Loading...