Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chuo chochote certificate

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sir M.D.Andrew, Oct 19, 2012.

  1. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF nilituma maombi wizara ya afya kwa ajili ya mdogo wangu,lakini mpaka sasa sina uhakika kama kuna lolote wizara ya afya,hivyo mwenye namna ya kunisaidia kupata chuo chochote ama cha binafsi au serikali anijulishe nifanye mawasiliano,lengo langu huyu kijana apate chuo chochote mwaka huu.mwenye kunisaidia atoe majibu:isiwe chuo cha utalii au ualimu
     
  2. I

    Israel masawe Senior Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    anika cv kwanza
     
  3. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masomo sita ni D na C mbili form four na F ya hesabu
     
Loading...