Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chuo cha patnership

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Criss Alex, Aug 21, 2012.

  1. C

    Criss Alex Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za kazi wana JF? Poleni kwa kazi. Mimi natafuta chuo cha patnership cha Information and Communication tech. Naombeni msaada wenu jamani ili niwezekufanikisha ndoto zangu.
     
Loading...