Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chuo cha hairdressing dar es salaam

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by didii, Jun 13, 2012.

  1. didii

    didii Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari wana jf.naomba kwa mtu mwenye kufahamu chuo chochote kinachotoa mafunzo ya kutengeneza nywele na mambo yote ya saloon anitaarifu.nimeshaenda veta wakaniambia intake hadi mwezi wa tisa,mimi nahitaji kwa sasa hivi coz nna mpango wa kufungua saloon.
     
  2. Master jay

    Master jay Senior Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Vumilia tu mpaka mwez huo, haraka haraka haina .., vyuo vingine utapel mtupu.
     
  3. didii

    didii Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ni kweli nashukuru kwa ushauri ila kama kuna anayefahamu chuo kingine cha kuaminika anifahamishe plz
     
  4. K

    Kichiringa Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna chuo kinaitwa Macmillan Training College kinatoa course km hiyo 'Certificate in Hairdressing and Beauty' for 6 months kwa ada ya TZS 400,000 tu....km vip check hii web yao. (www.macmillantrainingcollage.com) au email: mac@macmillantrainingcollage.com unaweza pia kupiga sim no. 0715-367123, 0762-367123, 0787-367123.
     
  5. mischa

    mischa JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna kingine pure academy of beauty karibu na amref fika pale watakupa details
     
  6. didii

    didii Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nashkwa taarifa nitafuatilia
     
  7. didii

    didii Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    thanks mischa
     
  8. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mi nakushauri fungua salon alaf chukua mtu ambae anaweza izo shughuli za salon kwa ufasaha yeye uyo ndo atakuwa mwalimu wako ukiwa na bidii utajua mapema kuliko uko kwenye vyuo maana nimeona watu kadhaa wamesomea lkn wakija salon hawawezi kwani mafunzo yao hayana uhalisia!
     
  9. didii

    didii Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    brown ad nashukuru kwa kunipa wazo zuri,nitalifanyia kazi for sure
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda veta chang'ombe wanatoa mafunzo hayo vizuri tu
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kuna chuo kilikuwa pale makumbusho kitambo kiasi, upande wa chaga bite. Nadhani kati ya break point na chaga bite hapo in-between.
    Kila la kheri.
     
Loading...