Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chumba SELF

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Benzoic, Jan 16, 2012.

  1. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Wana JF natafuta chumba kwenye barabara zifuatazo Moro Rd, A.H Mwinyi na maeneo yote ya Mwenge
    Sifa za chumba:
    1. Chumba
    2. Sebule kubwa
    3. Choo
    4. na vingine vya ziada kama vitakuwepo (kama jiko nk)

    :A S 465:BAJETI YANGU NI 120,000/= kwa mwezi na ninalipa miez 6
     
Loading...