Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chumba na sebule kwa kupanga Morogoro

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nyamburi, Jul 17, 2012.

  1. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau natafuta nyumba kwa maana sebule kwa ajili ya kupanga sehemu yoyote Morogoro,kodi iwe kati ya 50,000 - 70,000 (kwa vyote chumba na sebule) kwa mwezi,ningependelea kulipa katika mfumo wa miezi mitatu kwa kuanzia,iwe maeneo yenye umeme na maji!
     
Loading...