Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chumba(master) na sebule ya kupanga, bei isizidi 150,000/= maeneo ya Sinza au Mwenge

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sashay, May 10, 2012.

  1. S

    Sashay Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau, naombeni mnisaidie natafuta chumba(master) na sebule ya kupanga, bei isizidi 150,000/=. Maeneo ya Sinza au Mwenge na kuwe na maji. Kama unamiliki au unamjua mtu anayemiliki au mpangaji anayetegemea kuhama hivi karibuni naomba unijulishe. Asanteni.
     
  2. d

    daby mouser JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah hata me nahitaji such thing mwenye kujua lolote juu ya hili atusaidie tafadhali!!!
     
  3. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mdau atakatiza mitaa hii mie pia nahtaji chumba kimoja kwa maeneo ya Knyama, Mwenge, Makumbusho, Vctoria; sehemu yoyote ambayo ntapanda daladala moja hadi Posta.
     
Loading...