Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Chumba/fremu kwa ajili ya Ofisi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KGB, Sep 2, 2010.

  1. K

    KGB Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HI ,
    Natafuta Chumba kitakachofaa ya Matumizi ya ofisi kwa ajili ya kukipangisha,Square metre 10 maximum,Office Sharing vile vile inakubalika ila Ustaarabu ni muhimu.

    Maeneo:Mikocheni,Kinondoni,au eneo jingine katikati ya jiji.

    kama kuna mtu anataarifa au anasehemu anaipangisha tafadhali ni email katika email ifuatayo

    kgb.tanzania.company@gmail.com
     
  2. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Uko tayari kulipa kiasi gani-maximum na unataka square metre ngapi min?
     
  3. m

    manyusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Unaweza pata pale Mbezi beach park building,Mbezi Tangi bovu opposite na Kanisa la kilutheri
     
  4. K

    KGB Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maximum square metres Zinazotakiwa ni 36 minimum 10.
    budget amount inategemea na eneo Husika.
     
Loading...