Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chumba cha ofisi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kipipili, Jul 29, 2011.

  1. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanajamii, salaam.
    Kwa mwenye kuweza kunisaidia kupata chumba kwa ajili ya ofisi namkaribisha.
    Nahitaji chumba cha ofisi kwa ajili ya kijikampuni changu.
    Mahali-Dar es salaam
    Eneo-kuanzia mwenge-mikocheni-ubungo mpaka city centre
    Chumba kinaweza kuwa ghorofani ila isizidi ghorfa ya 3
    Ukubwa wa chumba-sqm 10-20
    Angalizo-Siyo majengo ya aina ya PPF tower au Benjamini Mkapa tower-siyawezi hayo.
    Shukrani
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ungeweka bei viwango vya kodi ambavyo unaviweza; kusema majengo ya naninani towers 2 huyawezi haitoshi kumpa "dalali" picha kamili ya uwezo wako!
     
  3. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kipo mwenge 150,000Tshs umeme unajilipia,hakina choo,metre kama 50 kutoka Ubungo bus stop.
    Toa kiwango chako cha juu kabisa watu waingie kazini.
    RE
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sawa mkuu, sehemu gani au jengo gani isije kuwa kwenye residential building
     
  5. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    toa kiwango kama una chumba mkuu, mimi ni 10000 pm per sqm
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    vipi hamna?
     
Loading...