Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chumba cha kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TMAN8, May 26, 2012.

  1. TMAN8

    TMAN8 Senior Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiwe maeneo ya k'nyama, Sinza, Namanga, maduka mawili - Chang'ombe au Kinondoni. Ikiwa chumba na sebule itakua poa zaidi, na kikiwa kama master bedroom itakuwa safi zaidi. Nipeni msaada kwa 0774717033
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Una taka nyumba ya kiasi gani? Je unataka kukaa na mwenye nyumba, au awe mbali na upeo wa macho yako?
     
  3. TMAN8

    TMAN8 Senior Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bajeti yangu ni 50 - 70, ila inategemeana kama mazingira yanavutia zaidi si mbaya ikizidi kidogo zaidi ya hapo, sihitaji kukaa na mwenye nyumba.
     
Loading...