Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chumba cha kupanga tanga

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Madoido, Mar 23, 2012.

  1. M

    Madoido Senior Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello wana JF WENZANGU!

    JAMANI MWENZENU NATAFUTA CHUMBA TANGA MJINI, NA ISIWE MAENEO YA CHUMBAGENI...KAMA KIKIWA SAFECONTAINED NTAFURAHI ZAIDI. NISHAPEWA NOTISI INAISHA MWISHONI MWA MWEZI HUU MARCH

    TAFADHALI NI PM HUMU HUMU JAMVINI
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    huh........Tanga kwa jinsi ilivo old sidhani kwa haraka hii utapata selfcontained njoo barabara 15 nikuhifadhi.
     
Loading...