Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chumba cha kupanga sinza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DearJohn, May 26, 2011.

  1. D

    DearJohn Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanajanvi hivi karibuni nimepata kazi maeneo ya sinza hivyo ina nilazimu kuhamia maeneo ya sinza ili niwe karibu na kituo changu cha kazi, chumba kisizidi 50,000/Tsh. na kama ni chumba na sebure visizidi 60,000 naombeni msaada wenu. mawasiliano yangu ni 0653929491 ama kadidi123@yahoo.com
     
Loading...