Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chumba cha kupanga maeneo ya Arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Michael Amon, Jan 24, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    kuna rafiki yangu mmoja anatafuta chumba kikubwa na kizuri cha kupanga maeneo ya Ngarenaro, Kaloleni, ILBORU na maeneo ambayo yapo mjini. Chumba hicho kiwe self contained. Kwa yeyote mwenye ufahamu mahali ambapo kuna chumba chenye sifa kama hizi tafadhali asisite kunijulisha.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kuna kaself kama unayotaka sehemu ya Ngulelo pale stendi ya hiace na siyo mbali na barabara kuu ya Arusha Moshi ni kama mita 100 tu..

    Ina geti zuri
    Ina maji salama ya kunywa.
    Ina simtank ya lita 1000,
    Ina umeme.
    Ina paking ya gari

    Je? Mtaa hiyo itamfaa?

    Kama poa,Karibu PM!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Mbona kimya?

    Ama umepotea jukwaa nini?
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hiyo nyumba sifa zake nimezipenda ila tatizo iko mbali kidogo
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu nadhani njia rahisi kama hivi siajabu jamaa alikuwa hajui kama umejibu so hapo inabidi labda unge like topic yake then angeona alert fulani, mara nyingi mimi ndio nafanya hivyo
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu nitafanya hivyo
     
  7. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu toa na dau lake coz nyumba Arusha c mchezo...mtafute mwenye hii no atakusaidia (dalali) 0755375839
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ngulelo mbali na wapi kaka
    mjini au wapi
    ngulelo kuna usafiri wa kila aina na muda wowo-te mpaka mjini na kama ni barabarani huna wasi wasi na usalama
    yaani unataka ukae uswahilini mjini kati upambane na vibaka na kila siku
     
  9. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashawishika na Ngulelo mkuu please dau lake liko vipi!?
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hiyo house nipe bei naweza kaa hata USA mimi
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Mambo ya bei ni maelewano tu ila kwa 95% hatuwezi kushindwana!

    Welcome!!
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ndio nani huyu? Dalali au?
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Unajua taizo huyo mtu hataki sehemu ambayo itambidi awe anapanda daladala wakati anakwenda ofisini au kwenye shughuli zake anapenda kutembea kwa miguu kwa ajili ya mazoezi sasa ngulelo ni mbali sanambapo itambidi apate usafiri
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nenda mitaa ya hapo Unga limited Sokon One post kbs na lile Kanisa la Kinjili Kilutheri ya Salei kuna mshikaji ana vigetho pale na bei ni maelewano.

    Kama vipi niPM nikuunganishe nayo chap!
    Hapa ni A town,nyumba ni almasi!
     
  15. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mimi ninayo nyumba self bei ni laki na bei haipungui maji yalikuwepo lakin yakakatika nyumba iko sakina white rose piga 0763651341
     
Loading...