Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chumba cha kupanga arusha mjini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ringo Edmund, Jun 5, 2011.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mgeni hapa arusha mjini nimefikia nyumba ya kulala wageni hapa kaloleni natafuta chumba cha kupanga.
    1.kiwe katikati ya mji ili kunirahisishia kazi zangu.
    2.kiwe na usalama wa kutosha kwani nitakuwa nasafiri sana.
    3.kikiwa self nitafurahi zaidi.
    4.sihitaji dalali.
    Mwenye kujua ani pm nimpe namba za cm.

    Samahanini ingawa hapa si mahali pake nimeweka hapa makusudi ili nisaidiwe haraka .
     
  2. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii si Kazi Ya Ma-Great Thinker ni ya Madalali Aliowakataa!Moderator Ondoa hili Tangazo!
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Join Date : 8th April 2011
    Posts : 22
    Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka umekuja vizuri ila ungeacha tu kuifungua.
    madalali wanaharibu bei kwa njaa yao ya siku moja ndio maana nikaomba msaada wa magreatthinker wa a town.
     
Loading...