Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chumba cha biashara songea mjin nisaidien wana jf

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by wanakam, Apr 29, 2011.

  1. w

    wanakam New Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataka kufungua biashara songea mjin jamani nisaidien kutafuta kama unayo namba ya dalali pia nimeona bora nijiari nndugu zanguni naomba mnisaidie tafadhali sana
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Biashara gan, maeneo gan, chumba ukubwa gan, bajeti yako ngapi???
    Kuna bwana mdogo yuko hapo anaweza kukupa mwelekeo angalau.
    wakati mwingine najisahau kufunguafungua, PM.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kiumbe JF ni ni madalali wa vyumba, sikulijua hilo.
     
  4. w

    wanakam New Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cha kawaida inategemea bei inategemea na maeneo ila nipo safi pia jf sio madalali nimeomba msaada jaman nisaidie tafadhali
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    JF ni forum ya kujadili mambo ya msingi,ikiwemo kutoa mchango wa mawazo ili kufanikisha malengo ya members.so mdau hapo juu jf siyo kijiwe cha madalali ni sehemu ya kushare information na kupata solutions za mahitaji ya memberss.

    mimi binafsi nimefaidikia sana kwa kuwa member wa JF ,nimepata ushauri wa kitibabu na pia ktk kuboresha vyanzo vyangu vya mapato.
    -----------------
    mdau ungependa upate chumba sehemu gani in songea,mimi nina rafiki yangu amehamia songea kufanya biashara and amefanikiwa,naweza kukupa namba yake ya simu akusaidie- pia kuna member humu anaitwa mama david (nadhani) yeye yupo songea na ni mjasiriamali anaweza kukupa msaada
     
  6. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 414
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Kuna eneo linaitwa Ruhuwiko, kuna chuo pale cha St. Joseph, nimekuwepo pale kwa mda, kuna fursa nyingi za kufanya biashara coz wanafunzi ni wengi sana..Nionavyo ni kwamba watu hawajashtuka kama eneo hilo linalipa sana..mfano: kuna stationary moja, migahawa miwili tu, hazikidhi mahitaji ya wanafunzi.
    Nakushauri ukasurvey pale then decide cha kufanya na huo mtaji wako!

     
  7. w

    wanakam New Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks nitafanyia uchunguzi,pia nashukuru kwa kuelimisha nilikosa aman kwa kweli.naomba unipe namba yake yangu 0653010810
     
Loading...