Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta chumba 1 au 2 vya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bishoke, Apr 15, 2010.

  1. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba msaada. Nina tafuta chumba kimoja self au chumba na sebule kwa ajili ya familia ya mtu mmoja. Eneo lolote isipokuwa mbezi ya morogoro roadd. Ni vizuri kama nyumba ina uzio na gari linafika. Bajeti yangu ni kama 120,000 hivi. Asanteni sana kwa kunijali. Tafadhali nijulishe kupiatia simu yangu 0784 398 893.
     
  2. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Tumia madalali! smooth and easy!
     
  3. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Dalali tajiri (all Magomeni area starting Mapipa upto Mwembechai 0713244355.Maeneo ya Shopaz,Msasani na mikochen A Dalali 0718431381 try
     
Loading...