Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta cheap ipod touch ya kununua mwisho wa mwezi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by snagnax, May 7, 2012.

  1. s

    snagnax Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hey guys natafuta ipod touch used ya kununua by the end of the month mshahara ukitoka...kama upo interested please PM me your number,price na specification za ipod then mwisho wa mwez au kabla ya hapo i'll call you with cash in hand

    price isizidi 230,000/=
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimekupm mkuu
     
  3. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    cheap is always Chinese do you want Chinese?
     
  4. s

    snagnax Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nop,i want an original second hand product which i assume would be cheaper than the brand new product thats why i used the term cheap
     
  5. jumbenylon

    jumbenylon Senior Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I have a 32gb ipod touch! But price yako iPo down sana! Check me kwa 0714021078 if utakuwa really in need
     
  6. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    dah mshahara wote unanunulia Ipod (Nakutania mkuu) unaonaje nikakuuzia Nokia N97 kwa 250 ambayo ina 32GB Mass memory na humo utaweka nyimbo utapata hiyo touch unayoitaka uta surf internet na zaidi ya yote utaitumia pia kama simu kwa ajili ya mawasiliano.
     
  7. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu upo wapi nina mbili
     
Loading...