Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta charger ya Ibook G4

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mojoki, Jan 6, 2012.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kichwa cha habari hapo juu chahusika

    Please do the needful

    best Regards,
    mojoki
     
  2. t

    tabibu Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kuna jamaa wapo harbour view wanaitwa elite computer, umewajaribu? Kama bado jaribu kuwaona maana ni authorised distributor wa apple
     
  4. s

    shilanona Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hapo Tanzania huwezi kuipata hiyo charger unayotafuta. Lakini sis Pacificamarine tunaweza kukuagizia mpya toka Marekani kwa deal la US$ 60.00 na ikifika Dar tutakueleza ukachukue kwa agent wetu aliyeko Dar es Salaam.
    Tuandikie kwenye: pacificamarine@yahoo.com nasi tutafurahi kufanya biashara na wewe.
     
  5. d

    deedee Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hiyo pesa unaitoa kabla au ukipata mzigo?
     
  6. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu wananchi charger nimepata tayari, Jf mwisho wa matatizo.
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ni vizuri kusema umefanikiwa vipi ili mtu mwingine anaesoma hapa kuweka kukmbikumbu iwapo linaweza tokea tatizo kama lako, Hongera kwa kufanikiwa!.
     
Loading...