Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Chain ya Silver made in Italy

Discussion in 'Matangazo madogo' started by emilwayne, Feb 9, 2012.

  1. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Any gram(s) u have please alert me, just add on the information of it's price and the exact gram(s).
     
  2. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ninayo gram 10 pamoja na kidani chake bei nielfu70 ila bila kidani hata 45 Ntakupa
     
  3. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok unapatikana wap?
     
  4. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ninayo gram 36 bei 170,000
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    umeenda kwamasonara? mbona zipo Dar masonara jao wa bei ila silver bei nzuri sana yaani laki 1 au mbili utapata hata seti nzuri. na zina lebo made in Italy kabisa.
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    SAMAHANI JAMANI KAMA NITAKUWA NIMEKOSEA NA HASA ALIAEANZISHA HUU UZI...SILVER CHAIN NDIO NINI AU NI HAYA MAPAMBO YA MIKUFU WANAYOVAA HAWA VIJANA HASA WA KIUME??...NA KWANINI LAZMAA IWE NI ILIYOTOKA ITALY??...

    NA UKIONDOA MATUMIZI YA MAPAMBO NINI HASA MATUMIZI MENGINE YA HIZO CHAIN/MINYORORO?...ni hayo tuu wadau
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    ipo ya ukweli nilinunua toka hukohuko italy,pm km unataka tufanye biashara
     
Loading...