Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta CCM Manifesto (English version)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'azagala, Mar 7, 2010.

  1. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakuu wote heshima mbele

    natafuta CCM Manifesto (English version) kwa ajili ya Academic na sio kugombea ubunge. ya kiswahili ninayo

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ya lini? kama ni 2010 bado hawajatoa maana wanasubiri Chadema watoe yao wao wanakiri.
     
  3. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ya 2005
     
  4. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    CCM haijawahi kuwa na manifesto ya Kiingereza labda uwatafsirie wewe sasa, kwani wanachama wake wote bara na visiwani ni waswahili deki deki
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwanini unahitaji zote mbili? Kwani huelewi Kiswahili? Au unadhani ya Kiingereza itakuwa na mambo tofauti.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Wakati wewe unatafuta ya Kiingereza, naomba unipatie hiyo ya Kiswali uliyonayo, nami nitakutafsiria katika lugha ya Kiingereza ila haitakuwa official translation, official hufanywa na Bakita.
     
Loading...