Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Canon Copier IR 2018

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bushbaby, May 5, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wadau natumai mpo fit, nataka kumfungua kaofisi kadogo shida yangu ni Photocopy ya Canon IR 2018, kuna mdau anaweza nielekeza mahali nitapata kwa bei nzuri? naomba bei ya mpya na used, asanteni
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Pls Visit Senga Company along Jamhuri street/Chaga street chini ya holiday Inn hapo wanauza debranded canons from uk etc
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu nipo Arusha, bei huwezijua?
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Me ninavyojua 2018 zimekuwa adimu kidogo,nyingi kwa sasa ni IR 2318 na bei zake wengine wanauza 2 mill,wengine 1.5 ni wewe tu na speed yako ya kuzunguka.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu nashukuru sana ila hizi IR 2318 sio nzuri kama IR 2018 au IR 2016J ni machine nzuri, ni duka gani mkuu linauza hiyo IR 2318 kwa 1.5....please help
     
  6. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mikocheni karibu na njia panda ya kwenda mwenge kushoto kwako kuna jamaa anauza used photocopiers. sina contactz zake ila ukiweza fanya maarifa upacheki. anauza nadhani 1.5M used ex - UK
     
  7. F

    Future Bishop Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda Kwa Benson, Arusha Card au JR nafikiri unaweza kupata japo bei yake itakuwa inaanzia mil 2
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu hao jamaa wote wanakamua mbaya!!! IR 2318 ni 2.5mil
     
  9. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama huna haraka sana kuna mzigo utatua Dar mwezi wa tisa hivi na hizo mashine utapata kwa around 2 milioni.
     
Loading...