Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta camera nikon d90

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ZionTZ, Oct 17, 2011.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wakuu heshima zenu,

    natafuta camera tajwa hapo juu kwa ajili ya shughuli zangu, tafadhali mwenye nayo hata kama ni used lakini iwe kwenye hali nzuri anichek kupitia 713400763.

    kazi njema!
     
Loading...