Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Business partner-biashara ya vipodozi na nguo za watoto.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by AridityIndex, Aug 11, 2011.

  1. A

    AridityIndex Senior Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helo,

    Ndugu wapendwa kama nilivyoeleza hapo juu, mimi ni mfanyabiashara wa vipodozi, vifaa vya kufanyia usafi majumbani, na Nguo za watoto from 0 - 12 years old. Kwa sasa nahitaji mshirika wa biashara atakayeniletea bidhaa hizi angalau mara moja kwa kila kipindi cha miezi 2 au mara moja kila mwezi.
    1. Nguo kutoka Malaysia, Thailand, Singapore na Indonesia ni bora zaidi.
    2. Vipodozi ni vingi lakini vikiwemo, vya Dove, Nivea, Gadner, perfumes, orodha ipo tayari kwa atakayekuwa interested.
    3. Ambaye yuko interested anaweza kuni PM kwa mawasiliano zaidi.
    4. Duka lipo Mtwara mjini.
    5. Frame ya biashara ni ya kwangu na duka lipo katika potential area.
    Karibuni kwa wale ambao wanauwezo wa kusafiri nje ya nchi lakini hawana maduka au wana maduka makubwa hii ni fursa kwao na kwangu pia.
    Unaweza kunitumia sms ya kuonyesha interest kwenye simu yangu ya mkononi. +32 488 152 485. au E-mail; cleandirectcosmetics@gmail.com
     
  2. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    My sister in law is based in Arusha doing similar business, I can get both of you guys connected to discuss further
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwa mzunguko wa pesa Mtwara kwa mwezi unaweza kuuza zaidi ya 10 Milioni Kwenye vipodozi!
    kwa nini usije Dar, Kariakoo ufungue ofisi kazi utafanya sababu Dar, utapata wateja wa jumla
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Unalipa kodi wewe
     
  5. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ok sound good. Sijajua unataka partiner au mtu wa kukuuzia bidhaa zako?
     
  6. A

    AridityIndex Senior Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitashukuru N.O kama ukiniunganisha naye provided anaouwezo wa kuniletea hizo bidhaa. Just give her this information.
     
  7. A

    AridityIndex Senior Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante Chatu Dume ni ushauri mzuri nitakuja kufanya business Survey hapo Kariakoo. Kama naweza nikapata frame next year.
     
  8. A

    AridityIndex Senior Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    C.D nimeku-Pm kukupa details nahitaji partner yaani yeye atakuwa ananiletea mzigo aidha kutoka kwenye store yake au pengine kutoka nje ya nchi. Duka liko Mtwara na anatakiwa atleast awe na capacity hiyo hapo juu yaani 10M
     
  9. A

    AridityIndex Senior Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sounds like those songs from a person born in these days but who think like people of those days.
    Wafanyabiashara ni wanyonyaji!!!!!!!!
    Ni walanguzi!!!!!!
    Ni mabepari!!!!!!
    nk, nk, nk, nk
     
  10. S

    Shopanza New Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini guys! Mimi nipo Tanga jamani, nina kapesa kangu kadogo kama milioni tatu nimejaribu kuumiza kichwa in how to generate it lakini sijapata jibu.. Kwa mzoefu wa biashara na mtu ambae amefanya research vzuri please advice me what can I do with that little amount to generate it?

    My mail is: sonelly@hotmail.com
    God bless all
    .
     
  11. s

    shwishwi Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leta matunda na nazi arusha
     
  12. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Why don't you post your own topic ? Ok let's continue !!
     
  13. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Nadhani AridityIndex unatafuta Supplier on credit terms , sababu partner ni yule ntakaye share profit and ownership of that business, otherwise you are looking for financier.
     
  14. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii namba ya simu ni maalumu kwa watu wa Mtwara? +32 488 152 485??????
     
  15. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    +32 488 152 48 Mkuu hebu tuwekee sawa hapa kwanza, wengine tuna interest na proposition yako lakini upo mtwara ama ughaibuni bali unafanya biashara Mtwara? Mbona namba +32 ni code ya Belgium? Anyway hii topic inaonekana ni ya zamani pengine umeshafanikiwa.
     
Loading...