Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta boyfriend

Discussion in 'Love Connect' started by huzayma, Mar 30, 2012.

  1. huzayma

    huzayma Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kweli kweli tuache utani.

    Natafuta boyfriend upweke umenichosha , nimejitahidi ila kumbe inakuwa ngumu.
    vigezo sijuwi conditions hizi hapa.

    1. NON CITIZEN, from any country.
    2. Above 40 umri chini ya hapo No
    3. Asiwe na relation na mwanamke mwengine.
    Hivi wa vigezo hivi wanapatikana humu kweli? dah! mie watanzania wenzangu wamenishinda.ngoja nione.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    vigezo na masharti kuzingatiwa..
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    non citizen,ulitaka kusema nini?:scared:
     
  4. huzayma

    huzayma Senior Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha haaaa kweli kabisa.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye bold sijui kama utawapata humu maana hii forum wambali ni wakenya na uganda basi wengine ni miafrika ya kitz..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    maanake asiwe mmatumbi..
     
  7. huzayma

    huzayma Senior Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asiwe raia wa babaake Ridhwan
     
  8. huzayma

    huzayma Senior Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata hao nao ni NON citizen.
     
  9. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mimi ktk condition zote nipo ispokuwa mimi mtanganyika pure sasa hapo vipi?
     
  10. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180

    boy friend awe na miaka zaidi ya 40 duuh huyo sio boy ila ni mtu mzma tena
     
  11. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mimi hapa!
     
  12. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kama poa basi ni pm then kila kitu swaga
     
  13. huzayma

    huzayma Senior Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hivyo ningesemeje?
     
  14. huzayma

    huzayma Senior Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao ndo wamenishinda nimekubali tu yaishe, siwawezi usipokuwa na mke mwenzio wa dhahiri basi unaye wa siri, wivu kwangu hauna dawa na mengine mengi ya kitanzania tanzania.
     
  15. huzayma

    huzayma Senior Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama umetimiza vigezo uje katika chumba cha interview.
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Duh ukiona hivyo huna mvuto dada ingia useja tu.
     
  17. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kama condition zote sawa si utoe nafasi ya interview ndo utaju kila kitu mi hapo sina mtu nilikuwa Roma natumikia wapendwa yamenishinda ndo nimerudi home.
     
  18. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na makosa yatatozwa...
     
  19. huzayma

    huzayma Senior Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kutafuta boyfriend ndo kukosa mvuto? sikusema sitongozwi nimesema watanzania wenzangu wamenishinda kwa matatizo mbali mbali ambayo sina uvumilivu nao. i wish ungeniona one day japo njiani tu kuthibitisha usemi wako.
     
  20. huzayma

    huzayma Senior Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kisha unanivunja mbavu mie, wewe hujatimiza masharti ni raia wa Tz.
     
Loading...