Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta boyfriend mwenzenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by IHANDA, Aug 12, 2012.

  1. IHANDA

    IHANDA Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mimi ni msichana wa miaka 22, natafuta mchumba wa kufunga nae ndoa, mwenye elimu angalau bach. mkristo ambae ana umri usiozid 25yrs
     
  2. m

    mabamba Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utapataje bila mawacliano?
     
  3. m

    mareche JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me nipo nipm nikupe cv yangu
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    bach ndo nini..embu nenda shule wewe achana na wazo la kuolewa
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    una kazi?
     
  6. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,811
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Mmmh! Mi huwa na wasiwasi sana na Madada watafutaji wa mitandaoni... Kuna je?,why?,alitokewa na nini?.

    Anyway Good Luck.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    Mie hapa, come this way bishosti
     
  8. K

    Keagan Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eh mbona km ulinilenga mimi kabsa?Haya Embu nipm haraka uwahi bahati isikupite..ukichelewa utakuta mwana si wako!!
     
  9. IHANDA

    IHANDA Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    yah, mimi nimeshasoma na nimejiajiri mwenyewe. umefika wakati wangu wa kupata mwenzangu wa kuishi naye
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Du Dada unataka awe na miaka 25 na awe na Bach na awe na kazi? au ni mwanafunzi mwenzako maana km STD 1 alianza na miaka 7 basi hadi Eng ya miaka 4 atakuwa na 22 ukipewa underpro kazini kwake ni mgeni sana kimaisha, sikubishii ila tafuta na mkubwa kuongeza angalau 30 la sivyo ww utammilki
    no. yako mbona ni zile zilizotolewa kwenye gazeti lililofungiwa na nimepiga haipatikani hebu fungua km sio za uwt
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    kama umesoma elimu yako ni Chuo,A/O level maana umesema umesoma na umejiajiri hapa niko na doubt au tuseme we mkubwa
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mbona sioni kama kaweka namba za simu?
    Au kaku'PM????
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mbona mie ndio Talia??

    Huyu ni Janneth.

     
  14. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    taja elimu yako plz
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee binti hujui utakalo, maana hata vigezo vyako si realistic sana.

    Miaka 25 awe na kazi na bachala digirii??

    Hamo!
     
  16. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ivi nyie kumbe mpo yan nawatafuta mbaya...ok fanya kweli ni-PM fasta,ila kabla ya hayo nina umri wa miaka 37,nimeishia darasa la tatu,kuhusu dini usihofu niko formation center!!!
     
  17. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kongosho acha kunibania nipo hapa...mpenzi ihanda ebu ni pm basi nakusubiria....
     
  18. K

    Keagan Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eh talia hadi huku nje unanifuata?I thought it was just a strategy for winning the game?Au kwa kuwa nimeshnda?
    Now i knw money is luring!

    Well baby usimskize kongosho
     
  19. K

    Keagan Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona haunipm baby ihanda au mpk nianze kusubstantiate vigezo? Hahah lets not throw rice among many chickens...(hii ni ‘tafsiri sisisi‘ ya tusimwage mchele kwny kuku wengi)
     
  20. B

    Bibi yaga Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka 22 ameshaanza kupagawa mpaka anatafuta wachuchu mitandaoni.. Angalia binti weee bado mdogo utapata hao hao unaowaona huko makazini. Ukifika miaka 27 hujapata ndio uje hapa Jf.
     
Loading...