Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Blackberry 8520 kwa 220,000/=

Discussion in 'Matangazo madogo' started by baraka607, Dec 19, 2011.

  1. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nanunua simu hiyo iwe nyeusi, charger yake na usb cable yake!
    Nicheki kupitia 0655003510
     
  2. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mi ninayo lkn haina cable yake
     
  3. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Then ntakupa 200000
     
  4. m

    marty JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nitafute 0713388226
     
  5. tsar

    tsar Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina torch nauza 550
     
  6. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    270,000 ni check
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mtu anaulizia Simu,
    We unamwambia mambo ya Tochi!!!
    Angekua anataka tochi si angesema???
    Mjini hapa tochi za nini??
    Halafu tochi gani hiyo ya 550??
     
  8. tsar

    tsar Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimetaja torch kumpa alternative ya bidhaa za blackberry
    kama hujui torch basi nadhani upo dunia ya nne
    kwa msaada zaidi nenda google au tazama hiyo picha utoe ujinga
    [​IMG]
     
Loading...