Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta binti wa kuoa

Discussion in 'Love Connect' started by jobe ayoub, Jul 7, 2012.

  1. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi nimekua vya kutosha,nina miaka 30,
    natuta binti wa kua aliekulia katika maadili yalo mema.
    sifa sasa.
    1.asiwe baunsa
    2.mfupi sana na mnene sana sipendi.
    3.shule si muhimu sana ila atleast f4 leaver
    4.rangi siangalii ila awe msafi
    5.mdomo kama chiliku sipendi
    6.asiwe kishazaa au kuolewa wala kuwekwa kimada

    ukiwa tayari nipe e-mail yako nikutafute
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Usijali Ana kuja sasahivi!
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Na wewe sifa zako ni zipi? ebu funguka na wao kina kina dada wajue kama unawafit.
    1. Je una kitambi?
    2. wewe ni mfupi kama debe au lah!
    3. Una Tembo card
    4. una mtoto au huna? n:k
     
  4. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hizo tabia ulizoweka hupendi inafanya niwe na wasi wasi ww ni fataki. staili yako ni vibinti vidog dogo.
     
  5. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ngoja waje
     
  6. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Mhh hapo kwa umri wako,kwa lugha uliyotumia, sifa unazohitaji,nina mashaka hakuna muoaji hapo ....Maelezo yako yanaonyesha hauko serious na wala si muhitaji wa ndoa.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    masharti mengi bana!
     
Loading...