Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta binti wa kuchat naye

Discussion in 'Love Connect' started by Dume la Nyani, Oct 22, 2011.

  1. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm ni kijana mwenye umri wa miaka 24,na nimemaliza chuo mwaka huu..!natafuta binti wa kuchat naye awe na elimu yoyote,rangi yoyote,mnene kiasi,urefu wa wastani na awe mcheshi..!kama yupo 2wasiliane kupita no hii 0786748452..
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa kama ni kuchat tu, unene na urefu vinahusika nini hapo? we ungetoa vigezo vinavyo husiana na chat, kama kuwa mwepesi kujibu or awe mpole usipo jibu haraka, asikuombe vocha etc. Umeonesha wazi kua you intend to meet her, havitaishia kwenye kuchat!
     
  3. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0



    Nadhani anamaanisha kuwa muda fulani wanaweza kukutana nakuongea
    .
     
  4. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah hivyo ni vigezo2..hata ww unakaribishwa..kama ni mdada.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,776
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Naona WEMA ana vigezo vyote na ukizingatia kaachika ghafla naona mtawezena
     
  6. M

    Miss America Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Here i am miss america
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yesterday u said u don't know kiswahili. How comes u hav understood this?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umeshindwa kuchat na mdogo wa mke wa kaka ako unatafuta hapa?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ameshindwa tu kusema anatafuta binti wa kumtongoza
     
  10. M

    Miss America Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    there s my translator behind..he translated ths thread to me.,dats it!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni PM hapo twende kazi
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol...
     
  13. M

    Miss America Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cant we chat in this thread till privately?
     
  14. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    natoa TAMKO: Kwani Facebook ina kazi Gani... Kutafuta Bint wa kuchat nae huko nako kunahitaji watu wafikiri.. mbona tunamiss-use JF.. shit!!.. Kuna majukwaa mengi ya kuchat-chat hasa kwenu wanafunzi.. sasa mbona mnavamia hadi huku? nenda FB wako wenzako wengi tu huko na sura utaziona za kuchoka mtu, but not here.. Ukiendelea Mods watakutende kama avatar yako inavyoonyesha..
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi wewe ndiye ulianzisha ile sredi ee
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kamata yeye.....ha ha ha
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Badili jina kwanza! Halafu NO yenyewe haipatikani.
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Yan we badala ukatafute kazi unawaza kuchati 2 na wanawake?
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kijana umemaliza chuo badala ya kutafuta kazi, unatafuta binti wa kuchat naye.
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    wewe mkaka na mamisuri yako unawania hiyo chansi mweee!
     
Loading...