Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta binti wa kiarabu au msomali

Discussion in 'Love Connect' started by Carter Jr, Mar 7, 2012.

  1. C

    Carter Jr Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna binti wa kiarabu au msomali humu ndani plz ni pm tuongee..
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwi kwi teh teh teh! JF kuna wa Iraq wengi tu.
     
  3. C

    Carter Jr Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mtoto unataka unitupie kete.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Michongo tu, kama upo Dar, tembelea Jolly wamejaa. Waarabu, wahindi, wachina, wasomali, uzito wa pochi lako ndio unaamua.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mkuu ungesema kwanza shida yako ni nini au niseme kwa nini unamtafuta binti wa kiarabu au kisomali? Bila kusema watu wengine wanaweza kuogopa.
     
  6. C

    Carter Jr Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    funguka askari wangu...bado hujanixoma.
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wapo wengi sana Temeke kaka usipate shida...
     
  8. k

    kiparah JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ili umfanyeje?
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Amchune ngozi.
     
  10. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Huku kwetu Tabora tupo nao sana tu uswahilini tena wamejaa mpaka vijijini!Mfano mzuri ni mbunge wetu wa tbr mjini!Funguka mkuu unawataka wa kazi gani tukusaidie kukutafutia!!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wote hao vyoo vya kike,kama unataka demu mweupe chagua halfcast ndio wazuri lkn hao pure msomali na mwarabu(baba & mama) kimeo!!!
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kamanda wewe mwenyewe hujafunguka! usijeukawasongea watoto wa kiarabu au kisomali, kwa hiyo unataka wa kuoa au siyo?
     
  13. C

    Carter Jr Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeongea jambo la mbolea...nimepata pm 6 bt inaonekana wote wamepigwa pasi.
     
  14. C

    Carter Jr Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa kila ki2..wa kuwa bst frnd,gal frnd na wa kung'onoka naye.
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Astaghfirullah...
     
  16. C

    Carter Jr Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nini tatizo..
     
  17. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lugha i guess!
     
  18. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mi ni mngazija............sijui nitafaa??
     
Loading...