Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Binti, Mzanzibar, Mwindi au Mwarabu.... kukuza muungano, umoja na undugu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VoiceOfReason, Dec 18, 2010.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sisi sote ni ndugu...... Kama kuna binti wa kihindi yupo tayari... nataka tuwe mfano wa kuigwa kwamba sote ni dugu moja.. Just PM me (Lets do it for our Country) Lets mix tuondoe Matabaka....
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    hata mimi nahamu ya Demu muhindi,msomali au muarabu pure siyo chotara wa kwa aziz ali mtongani!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Utakuwa nae for the sake of the country tu! Kweli kaka una machungu na nchi yako.

    All the best :)
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    "When Kwame Nkrumah married his Egyptian bride, Miss Fathia Halen Ritzk, in a surprise wedding," notes the New African of February 2006, "British and American authorities were sent into a panic as they feverishly sought to determine what the political implications were". On that issue, the New African columnist, Carina Ray, unearth a lot of political exchanges from the archives to prove that it was indeed The marriage that sent the West into panic. For instance, she observe that the then British High Commissioner in Accra, Sir Ian Maclennan, informed the Commonwealth Relations Officer (CRO) "that there were 'no doubt' that Prime Minister Gamal Abdul Nasser of Egypt hoped to 'build something on the foundation of the marriage.'"

    Source: UDADISI: Rethinking in Action: On Becoming Samia Nkrumah
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri kaka
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Si mwende India na Urabuni mkawatafute? for your info you're looking in wrong place and those races don't mix, guys maybe but ladies very few unless you have MKWANJA wa maana. Otherwise your cry is in vein!

    Muulize Nilham Rasheed :) lol
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Madame X umejuaje kaa hao watu hawamo humu?

    Wanaweza wasijitokeze kwa sababu ya 'makubaliano kwa ajili ya nchi' ambalo hata mwanamke mwengine asiekuwa wa makabila hayo angekataa (most of the time)

    Bora tumshauri VOR atoe vigezo vyake zaidi ya uzalendo wake, inaweza ikawa rahisi zaidi kupata response.

    Si dhani kama watu hao wana angali pesa tu.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hawa wa bongo bwana si Original
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapo pia kataja Mzanzibar, si kamaanisha Mzanzibar yoyote tu yule. Si dhani pia kaa kamaanisha Waarabu kutoka Arabuni au Wahindi kutoka India. Huyu mkuu yeye uzalendo umemsukuma kutetea muungano na mchanganyiko wa watu, kwa hiyo anaowataka ni wa hapa hapa Bongo :)
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu njoo kwetu Sangilwa wilaya ya Kahama utawakuta tele wanalima mihogo na viazi unajichagulia mmoja na kama dini yako inaruhusu hata wanne kwa mpigo unawapata unajichukulia unaenda kudumisha muungano na undugu wetu.
     
  11. semango

    semango JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yote kheri mkuu,as long as you know what you are doing.ila kwa mtazamo wangu,achana na hiyo idea ya kujitoa for the sake of kuvunja matabaka.we kama umemind ngozi nyeupe sawa ila sio kwa ajili ya taifa.
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mi naamini kuwa kuna wazuri na wabaya wapo katika aina zote za watu (kwenye partner, natafuta maelewano, trust na ukweli) ninanijua hapa tatizo kubwa litakuwa kwenye CULTURAL DIFFERENCES......... HUU NDIO UTAKUWA MTIHANI MKUBWA...., but am willing to overlook this differences na kusacrifice for the better.....
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    au kwa mtogole
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu nimesoma kwa makini nimeelewa unapenda demu anayetoa tiGo!
     
  15. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    hata pale Tinde, Itwangi au Maskati waarabu atawapata tu!
     
  16. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aniulize nini sasa wanitafuta nafkiri wewe hunijui sawsaw.....be carefully....
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anataka kulipiza kisasi nini?
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Eti dada yangu una ushauri wa kunipa...... je kuna uwezekano au ndoto zangu ni za alinacha????? Je nitumie mbinu gani?????
     
  19. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    4really u can why not????? all we are a human being and we share everything,,,beside we come from one mother (hawa) and one father (adam) soo why not you cant????? only u have do is to trust allah 4 how u can,,,all da best my boy,
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    mkuu wewe una hamu tu.. mwenzio anataka kuchukua kimoja!!
     
Loading...