Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta bestman

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Sep 29, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Awe mkristo, mwenye ndoa ya kikristo, awe Dsm, siku ya harusi ni tarehe 22.10.2011.
    Asanteni
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    wewe ni wa kipekee, hapa kila siku watu wanatafuta wachumba, tena wengine bila aibu utasikia akisema natafuta mchumba mgumba aliyetalakiwa kwa kuto zaa.
    Mungu akujalie na kukubariki, umpate bestman ambaye akiona mkeo amekaa kihasara atayafumba macho yake na kuanza kukemea, ili bikini aliyoivaa mkeo igeuke kuwa bukta. Ma bestman wengi ni wavunja ndoa.
    Nakutakia kila la kheri
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mi nadhani best man anatakiwa awe mtu wako wa karibu na awe role model fulani, isiwe mtu ni mtu.... anyway, mi ni mwanamke so ngoja waje
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mi ya kwangu mwezi wa 11, naomba uwe best man wangu
     
  5. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We umezaliwa msituni na ndo ulikoishi kwani huna marafiki? Hata mim namashaka kuwa bestman wako coz social capital yako ni zero.
     
  6. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    best man usiyemjua utachukua majini we haya wee , maandalizi mema
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    usijali, tuongee kwenye pm
     
  8. D

    Derimto JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani huyu mtu ameomba msaada kwa ma GT wenzake sasa mnaanza kumtisha kwamba atapata jini hebu jaribuni kuwa waelewa wandugu.

    back2 topic ni vizuri kuwa na best unayemfahamu itarahisisha mambo kwa upande wangu nina sifa hizo ila nasimamia harusi tarehe 15 oct. Mbali na hapo ningekusaidia ila nadhani unajua kuwa best kuna gharama ndogondogo ambazo nadhani wengi wanazikwepa kutokana na hali halisi ya maisha.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    ungeainisha pia kama suti, viatu,shati na kijamba koti utagharamia mwenyewe. ila inashangaza kidogo,kuwa kwenye social network yako ya majirani, ndugu, kazini, marafiki na marafiki wa marafiki zako umekosa best man kabisa? mchumba umepata wapi?
     
  10. babalao

    babalao Forum Spammer

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Endelea na mpango huo utaumia uslinilaumu kuwa nilikuonya huko unakoishi huna rafiki?
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Best man anatakiwa kuwa analingana na wewe kwa umbo na urefu, ikibidi hata tabia zenu zifanane. Na hata hujasema una umri gani ili tabia zenu zifanane kwa sababu best man ni tofauti na mshenga.
     
  12. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bestmanship made simple.

    Hv dhana ya u-best man huwa ni nn?
     
  13. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh, hii kali mkuu, huna wanandoa ambao una admire ndoa yao? Hao ndo unatakiwa uwatafute, uwapate, uwaombe wasimamie ndoa yako maana ni watu muhimu sana kwenye ndoa yako, infact ni wazazi kabisa wa kulea na kuwashauri kwenye suala la ndoa.

    Suala si kuwa Dar au Mbeya Mkuu.
     
  14. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usimpotoshe mwezio; ndio maana mnapotea.

    Bestman si umbo wala sura, ni zaidi ya rafiki, ni role model, ni mlezi" ni mzazi, na ni mshauri. Bestman mzuri ni yule aliyekomaa na mwenye ndoa imara ya mfano. Ni vema Bestman awe na umri mkubwa ili muwe free kumuhusisha masuala ya ndoa
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwambie hata mdogo wako au rafiki yako
     
  16. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hivi kuwa bestman lazima uwe umeoa?mimi sijaoa lakini kuna rafiki yangu anataka nisimamie ndoa yake,itawezekana?
     
  17. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heee tena! Makubwa haya.
     
  18. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh nenda T.H.T kunavijana wapo wapo nadhani unaweza kodishiwa mmoja.
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    msimlaumu sana huenda hata mke alijipatia hapa hivyo jf ni kila kitu kwake
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kila lakheri mkuu..

    ukitaka watu kwenye sector nyingine tujulishe...:)
     
Loading...