Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta beach hotel nzuri in Dsm

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by muhinda, Dec 12, 2011.

  1. m

    muhinda JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari za weekend wanajamii.

    Naombeni msaada wenu katika hili;
    Natafuta hotel ya kupumzika na mpenzi wangu weekend.
    Napendelea maeneo ya Beach especially in DSM. Our budget is 150$ per night
    Sehemu iwe quite with good food.

    Natumaini nitapata michango mingi na yenye kuvutia.
    asanteni
     
  2. m

    muhinda JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nimejaribu kugoogle nimeona sunrise resort, je kuna mtu anaweza kuizungumzia sunrise?
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    endelea kugogole!
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaulizie pale Magogoni inapangishwa.
     
  5. m

    muhinda JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nashukuru kwa ushauri. ila napendelea kupata mtu atakae recommend something good and romantic kutokana na experience yake. cause i know kwenye internet watu wanawekaga picha za kuvutia lakini in reality unakuta sehemu sivyo ulivyotarajia.
     
  6. m

    muhinda JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwakweli sijakuelewa, can you clarify?
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Beach ya nini wewe, njoo Mbagala rangi tatu kwa vinega huku tule bata!
     
  8. m

    muhinda JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa sasa I prefer beach, nikihitaji za mbagala nitakujulisha. sawa eeh?
     
  9. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duh! Naona washkaji wamekutosa Live, au wanakuonea wivu nini? Mie niko huku nyasurura, ingekuwa ni maeneo ya huku ningekupa sapoti. Goodluck dho, najua utapata
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mediteraneo Hotel ni nzuri iko beach kule barabara ya Mbezi Beach ya chini. iko eneo tulivu na inavutia. utapata vyakula tofauti (talking about Italian cuisines and wines and Mediterranean specialities).
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Yaaah, hapo ni pazuri sana....hata kunduchi beach hotel ni pazuri pia,nice ocean view..na makila kitu yake yako poa...$144 per night kitu kama hicho..Nenda ukapate tulizo bro!
     
Loading...