Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Bata Bukini (Goose)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nameless-, Jun 26, 2009.

  1. N

    Nameless- Member

    #1
    Jun 26, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salamu wana JF
    Naweza kupata wapi Bata Bukini (Goose) jijini Dar?
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nenda pale Sinza karibu na shule ya msingi Mugabe,kuna jamaa anauza ndege jamii tofautitofauti isipokuwa kuku, kibanda chake kipo kando ya barabara. Naamini atakusaidia
     
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duu, huyo unamtafuta hadi unamtangaza JF, kakuagiza gagula nini? si unajua hao huwa masharti yao yanazidi ya IMF? lol!
     
  4. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #4
    Jun 26, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,552
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    Itapendeza kama ameagizwa na Gagula kutafuta maliasili kama hiyo kuliko angemwambia alete kichwa cha albino au afanye.... na mtoto wa miezi 2

    Kama uko Dar hebu jaribu kwenda kule Kigamboni hotel ya Sunrise unaweza kupata
     
  5. N

    Nameless- Member

    #5
    Jun 30, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh Teh Teh! Kama masharti yanatimizika na hayana madhara kwa kiumbe binadamu, ni poa tu mbona?
     
  6. M

    MAWERE JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2014
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    please nahitaji wa kufuga...
     
  7. Gvampa

    Gvampa Senior Member

    #7
    Apr 15, 2014
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nenda Makumbusho Kijitonyama kuna banda pale nimewaona juzi kati.
     
  8. n

    ndaha JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2014
    Joined: Jul 6, 2013
    Messages: 355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama unaconection na mtu yoyote kenya hasa mombasa chek nao..kuke bei poa na wako wengi..mimi natoa huko kwa bei ya ahueni
     
  9. n

    ndaha JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2014
    Joined: Jul 6, 2013
    Messages: 355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa wanauzwa mpaka lak 250 wakati kule nilipata 4 kwa laki 280
     
  10. m

    mwajum Member

    #10
    Apr 20, 2014
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    hahaa Gagula mwenyewe anaogopa hii kitu maana ni shida atamwaaibisha
     
  11. r

    robbert Member

    #11
    Apr 24, 2014
    Joined: Feb 18, 2014
    Messages: 53
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Gagula nini?
     
  12. M

    MAWERE JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2014
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu nashukuru ungenipa namba yako mkuu...0754302768 kwa bei gan kaka
     
  13. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2014
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wale wanaofanya kazi kama ya yule mheshimiwa mbunge Profesa Majimarefu.
     
  14. k

    kimalindi Member

    #14
    Jun 18, 2014
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hii kitu ni shida iliwai kuniwekea mzee wajadi chini ya ulinzi
     
  15. r

    robbert Member

    #15
    Sep 1, 2014
    Joined: Feb 18, 2014
    Messages: 53
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ninao sasa tena wakubwa sana 0763268077
     
  16. m

    mwajum Member

    #16
    Sep 2, 2014
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    wacha ntakucheki
     
  17. noel2512

    noel2512 Member

    #17
    May 17, 2015
    Joined: Feb 26, 2015
    Messages: 81
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Kaka bado tunakufuatilia na hii nyuzi, vipi maendeleo ya bata bukini wanalipa kwa sasa? Na tufahamishe utagaji wao upoje pia ni mzuri?
    Asante..
     
  18. M

    MAWERE JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2015
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ninao ninao bata mzinga piga 0754302768.ninao 50 funguka
     
  19. u

    uswayn sule Member

    #19
    Jul 25, 2015
    Joined: Jun 9, 2015
    Messages: 18
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina bata bukini wakubwa wenye kutaga sasa
     
  20. u

    uswayn sule Member

    #20
    Jul 25, 2015
    Joined: Jun 9, 2015
    Messages: 18
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina bata bukini wakubwa wenye kutaga sasa. 0653749790
     
Loading...