Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta baby tuwasiliane kwa+255712336687

Discussion in 'Love Connect' started by BUMIJA, Oct 20, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Namsaka baby msichana awe na umri kuanzia 18-25 asanteni mabinti wa kibongo na sifa zote nzuri nizenu
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bamija you are a boring thing....

    Umejiunga jana lakini thread ya 3 au ya 4 sasa talking the same things mara makalio ya kichina, mara demu wa chuo........damn it..................... Kwa nini usiweke kwenye thread moja tu watu wajue uko serious maana sasa utaonekana kama kakatuni fulani hivi?

    Cant you show some respect kwa jukwaa na wana jukwaa wote kwa ujumla......

    For better
     
  3. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mpaka sasa watu mnatafuta wanawake kwa njia hii??????? kweli old is gold
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mpaka mafuta kwa mgongo wa chupa!
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nimefatilia sana post zako. Nakuona kama umekuwa affected. Zingatia masomo, chuo hakuna Necta, utadisco urudi kwenu. Achana na mademu.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hujatulia wewe, naona ngono inakutia mchecheto!!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    naona kachaapa lapa kitaambo
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna zee la Mombasa linatafuta baby wa kiume ngoja nimpe namba yako lol!
     
  9. T

    Trice Sturmius Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! We umeua wng.
     
Loading...