Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta asali mbich ambayo haijachakachuliwa

Discussion in 'JF Doctor' started by Mtende, Jan 30, 2012.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    wadau naombeni msaada asali nyingi za hapa bongo zimechakachuliwa, i am real inthe need of natural honey, tena asali mbichi, anybody who can help please PM me uniambie bei, na ntakupataje,naamini jf ndo mambo yote
     
  2. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,707
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Hakuna haja ya pm subiri mwezi wa sita nitakuletaa orijino toka mikoa yenye kilimo hai!
    Natania mkuu lakini kuna ukweli ndani yake
    nenda kisutu sokoni ,inasemekana eti kutokana na kabila linaloishi maeneo yale pale watu hawachakachui!
    Au nenda maliasili ...lakini pia angalia usile asli inayotoka kwa walima sigara....tumbaku!
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Na mimi ninakusaidia kwa kuhakikisha kuwa hiyo ni Asali mbichi ni ya kweli Siyo feki itabidi uiweke kwenye friji ikiwa haijaganda itakuwa ni ya kweli hiyo Asali mbichi Orignal lakini ikiganda hiyo ni Asali ni Feki iliyochakachuliwa ni hivyo Mkuu, Kupata Asali mbichi mijini ni kama kupata Almasi Sokoni tena unakuwa hiyo Almasi umeikota hapo Sokoni si rahisi nyingi za Asali zilizopo Masokoni ni feki zimechakachuliwa.
     
  4. M

    Msafiri Duke Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh mimi nimenunua asali ambayo iko katika pakeji inayoridhisha na inayo mawasiliano ya msambazaji zikiwemo namba za simu na box. NIKIITAZAMA SASA INAONYESHA ROBO YA CHUPA KUANZIA CHINI IMEGANDA NA IKIPATA JOTO INAYEYUKA NA KURUDI KAWAIDA. Sasa inamaana hii asali niliyoinunua nayo itakuwa FEKI ? Na huyu msambazaji amewezaje kuhalalisha kitu feki kwa kujitangaza kibiashara.
     
  5. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unakaa Dar njoo Sinza madukani ule mtaa unaenda Namnaan hotel upande wa kushoto kuna duka linauza asali origino kuanzia nyuki wadogo mpaka wakubwa asali original haitakiwi kuganda...thanks
     
  6. M

    Msafiri Duke Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx .
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    ok thanks tete ntajaribu kwenda kucheki maana i real need it
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    asante mzizi mkavu kwa ujuzu huo ulionipa maana nilinunua asali imeganda hata haiyeyuki halafu hata ladha haina
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    asante kyalosangi, ila nahitaji kwa kipindi hiki,mwezi wa sita mbali sana
     
  10. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu.Thanks
     
  11. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    HUKU TBR ASALI MBICHI INAPATIKANA KWA SH 6000kwa lita 1...mara ya mwisho nilinunua mwezi wa 9 mwaka jana.inapatika kwa wingi sana!kama una mtu aliye ukanda huu ni pm nikuagizie!
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    sina mtu ukanda huo tizo
     
  13. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ivi asali huwa inaharibika? ( ina muda wa kutumia?)

    labda nimenunua asali leo (original) haijachakachuliwa naweza nikaitumia kwa muda gani?
     
  14. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    hebu ngoja mzizi mkavu atupe utaalamu
     
  15. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    MWENYEZH MUNGU AMEONYESHA UWEZO WA AJABU SANA KATIKA ASALI.ISIPOTIWA KITU CHOCHOTE CHA ZIADA INA KAA MUDA MREFU SANA.NINA ASALI NILINUNUA KWA MKULIMA TOKA mwezi wa 4 mwaka 2009 mpaka leo NAITUMIA BILA MATATIZO YOYOTE.UTAMU NA UBORA UPO PALEPALE.KOSA LA ASALI NI KUICHAKACHUA!NI NGUMU SANA KUPATA ORIGINAL UKIWA MIKOA ISIYO NA WAFUGAJI WA NYUKI.
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    asali kwa dar nenda mali asili, utapata unayo itaka iwe ya kigoma au tabora. mia
     
  17. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    shukrani sana, so asali halisi haiaribiki.
     
  18. m

    mzee wa busara Senior Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kaka usijali kama kweli unataka asali ni PM ntakutumia asali nzuri sana,mi nipo URAMBO-Tabora hapa
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Niko kwa watindiga leo,asali yao ni safi,original!km vp nikutumie!
     
  20. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Soma profile ya liverpoolfc kwenye visitor mesage kuna m2 kaweka no anayo bila shaka atakupatia,
     
Loading...