Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Apple Ipad2

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MAMMAMIA, Nov 12, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wapi ninaweza kupata Apple Ipad2 Tanzania?
    Tafadhali anayejua au anayo, naomba anijulishe pamoja na bei.
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda mlimani city utapata bei cjui
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Nenda maduka ya posta Posta, city Center.. Hapo ni mpango mzima
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana kwa ushauri wenu. Thanx!
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ipad 64GB,3G, Wifi, slightly used ipo moja, US$1,000 ina kila kitu chake. Black color (ni best kwa wala maandazi na vitumbua wa bongo).

    Kumbuka hizi ndio latest na high specs, hakuna bora ya hiyo.
     
Loading...