Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ambaye ni kama mimi

Discussion in 'Love Connect' started by Tanganyika1, Jun 26, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naposema ni kama mimi namaanisha alokutwa na yalo nikuta mimi...mpenzi wangu aliniacha mwaka 1 uliopita na akaolewa. Niliumia sana nikakata tamaa ya kupenda tena...ila naona kwa sasa maumivu yametulia.....nataka binti alotulia tena ningependa atoke hapa jamii forum....mashart ni kwamba huyo binti awe amewahi kuumizwa kama mm, najua na yeye atakua anafahamu ninh broken heart....jamani niko serious. 0784847753 contact mi tukiridhiana mambo mengine yataendelea. NB: Am handsome......
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh haya wale wa mahandsome,kijana ndo huyo kazi kwenu
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Pole kwa kuumizwa. Post yako hii inaonyesha kabisa majeraha yako bado hayajapona japokuwa mwaka mzima umeshapita. Unahitaji proper counselling ili kuodokana na hali hiyo.....!! Kutaka binti kutoka kwenye internet ni dalili ya kukata tamaa!
     
  4. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nakuona kwenye avatar yako hapo..........very handsome...........
     
  5. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio mambo ,bro lakin kwanini umeamua kutafuta ktk jamii forum?second why hukueka picture ? third watu hawato chukulia kama kweli unahitaji,, fouth,, mm nahisi mchumba wa kuchati n kama bahati, unaweza ukapata mwenye huruma but si sana wengi wao ni waongo ,si wanaume si wanawake ,ushauri wangu bora uwe na subra kutafuta tu huko huko ,nyumbani ,utapta mwenye huruma,, na anaejua maumivu ,na thamani ya mapenzi,,pole sana matatizo humfika mja na waja ndio sisi..:A S cry:
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Du wewe ni handsome? Kama Ben Kinyaiya?
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    good luck.
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kila jema liwe nawe
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    wamama na wabibi wa JF mchangamkieni kijana huyo, bado mbichiiiiiiii
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    Ok handsome ..
    All the best ..
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Seems your more than serious even phone number? All the best, dont forget the feedback in whatever that will happen.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    IS looks the only qualification you are bringing on table...........apart from sharing sad relationship experiences..................hivi unajuaje ya kuwa you are really handsome?.............I have always thought that do not raise the bar unnecessarily if you can help...........................................it may turn out to have been the Waterloo in your previous relationship...................................keep your best attributes under the table and let your next conquest discover them on her own pace.....................................do not shove them on her...................as a matter of fact looks are not prime on gals' prying minds these days.........................................although the expectation of beautiful offspring may nudge her onto them..................
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    Khaaaaaaa Sasa ndio nini kumjibuKwa English . Ungeandika kiswahili labda Angekuelewa au wa penda ku assume kila mtu anajua English ...Labda hilo neno handsome katoaKwenye tape ya Dully syksi...Ungempa maneno manne au matano basii..Angekuwa anataka majibu ya English basi Angeuliza kwa lugha huyo..
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    sidhani hata kama kiswahili kingelimsaidia sana labda aache kutumia neno handsome...............................aseme yeye ni chuma...................naona hizi tambo zake ndizo zinamletea migogoro na wapenzi wake na hivyo ajirekebishe kwanza....................
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    My dearKuna wengine wajiangalia kwenyekioo na kuridhika na kuna wasichana Wengi tu wanapenda kununua sura sasasasa labda ye anawa target hao wanunuaji..Basi mwache aendelee na biashara ...
     
  16. S

    Sikubali Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ila hawa wachumba wa kuwapata kwny mitandao pia c vizuri,nakushauri kuwa na subira2.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    mmmh! Gudluck!
     
  18. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila la kheli
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Utafankiwa tu, hamna kinachoshindikana! All the best
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kila la heri mkuu lakini angalia sana, kuna wa2 ambao wameshaumizwa mioyo na walichobakiza ni kuwatenda tu wenzao ili walipe kisasi sasa kuwa makini wasije anza na wewe ukajikuta unalia zaidi ya hapo!!
     
Loading...