Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ajira..

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 26, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Kwa ajili ya mdogo wangu wa mwisho hapo Bongo; amesomea mambo ya International Diplomacy na Politics (of course like brother like sister!) na she is fluent in English and French, very reliable, ready to start, something in government won't hurt, and NGO or something.

    She will be joining me sometimes in the near future for her masters.. so she could a very good asset to any department, agency or company.

    Please contact me: mwanakijiji at jamiiforums.com for more information. Please provide me with your number ili niweze kuona jinsi ya kukuunganisha naye. She won't mind working for a super secret agency! (if you know what I mean)
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    now mwanakijiji unajiweka vulnerable na mafisadi......
    the will hire her,just to be able to control u,and possibly use u through her......
    watch my words........
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    I know Boss.. but sometimes some risks need to be taken; na mafisadi wenye fikra za namna hiyo hawajipendi.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Nimemwona kwenye facebook huyu. Ni chuma ile mbaya...
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umetoka katika key, unaweza kurudi mapema?
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Is it an issue on front of his brother considering what he (her brother) looking for. If the truth were to be told you lack some african tradition respect, is better when you don't have material to share then you keep quite.
     
  7. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaonekana ni mmoja wa wale wanaotembelea jukwaa la jokes tu kila kukicha. Badirika kidogo mkuu otherwise utashangaa hata job unaelekezwa kitu cha maana wewe waleta masihala. Jaribu kuwa serious na mambo ya watu basi kama yako mwenyewe ushayakatia tamaa.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jan 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    itabidi nikuondoe kule, usije ukamsababisha mdogo wangu kupigiwa mahesabu na mafisadi bure. LOL
     
  9. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    anaweza kutafuta kazi kwa njia ya mobile yaani anaandika neno kazi anaacha nafasi anaandika kazi anayotaka kulingana na taaluma yake then anatuma kwenda namba 15522. watakuwa wanamtumia latest jobs ads kwa taaluma yake via her mobile phone.

    Naomba mungu awasaidie Mzee mwanakijiji
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    umesahau sms ya kwanza bure
    zinazofwata 150 kila siku tshs
    asietuma akashangaa doller zinaisha akakuisi umecheza dili
    mungu amjalie apate kazi mapema;
    ushauri wangu wana jf mkiwa mnaajira makazini mwenu embu weka
    hadharani tusisubiri watu kuulizia ukimtoa jf1 umewaaibisha mafisadi 100
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa! You must send her to AC for approval. Anyway, if I hear anything I will let you know.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi Mwanakijiji kwani wewe uko wapi?Mbeya Vijijini or
    Mie nikajua uko Bongo lakini hiyo sentesi hapo najiuliza maswali kibaooooooooo
    namtakia dada Good Lucky
     
  13. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2010
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kazi TZ zimekua issue sana.........afanye masters kidogo itakua rahisi kwake.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Yawezekana huo ni ushauri mzuri Semenya; lakini amekaa nyumbani muda mrefu asije akaniletea tumjomba twa ghafla.
     
  15. f

    furahaeliud Member

    #15
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hay andio matatizo ya kizazi cha leo, shule anatafutiwa, chuo anatafutiwa then kazi anatafutiwa, nafasi ya masters abroad anatafutiwa, lah mpaka basi, guys muwapatie elimu kuwa m2 unatakiwa udeal ana situation yako by yourself la sivyo watazidi kubweteka,
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwa nini asijiajiri mwenyewe kwa kuwa mjasiriamali? I mean kwa huo muda mrefu amekaa nyumbani angeanza biashara.Sio lazima aanze na mtaji kama Mengi,aanze kidogokidogo.inabidi ifike mahali waTz tubadilike,tusiweke tumaini letu kwenye ajira peke yake,tutafute njia mbadala.
    Ni hayo tu.
     
  17. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mwanakijiji, mi najitolea kumnunulia dada yako vitabu viwili vya 'Rich Dad Poor Dad' na 'If You Want to be Rich and Happy dont go to School' both by Kiyosaki!!

    Nafikiri ni wakati muafaka kwake pamoja na wewe kuvisoma ili kuondokana na mtizamo (mindset)walionano watanzania wengi wa kusoma ili kufit katika soko la ajira!!
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    inabidi tuongee biashara mkuu...dili hilo live live...
     
  19. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    True! very good books, they have changed my whole life and its just a matter of time before i get out of "the rat race".
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Bravoooo!!!!!
    RICH DAD POOR DAD nimesoma online,mkuu naomba hivo vingine kama unavyo softcopy.kama unavo niambie nikupm mail yangu unitumie.
     
Loading...