Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta ajira za kufundisha kiswahili nje ya nchi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bigmukolo, Jul 11, 2012.

  1. b

    bigmukolo Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimesikia mara nyingi nchi za nje zinatuma maombi ya wakufunzi wa kiswahili hapa nchini,,mfano gabon,libya,botswana lakini sioni juhudi zozote zile za serikari kutusaidia sisi maexpert wa kiswahili......naomben msaaada wa mawazo watanzania wenzangu tufanye nini sisi wanakiswahili....nawasilisha
     
  2. l

    london JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingia website ya ubalozi wa marekani au uende pale ukaulizie Fullbright fellowships kwa ajili ya waalimu wa kiswahili, ila nadhani umri nao una matter. Hebu jaribu hata ku-google fulbright fellowships for swahili teachers or professors from Tanzania uone utapata nini?
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ful bright mpaka upitie toka chuo(udsm) hawatak individual aplikeshen, na hapo ud nako ful mizenguo..inshort atafute njia nyngne bt NT FUL BRIGHT SKOLASHP.
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    inbox e mail yako nikizisikia nitakutumia ila nyingi wanapendelea jinsia ya kike na pia minimum qualification huwe na Masters kwa ajili ya kufundisha kwenye vyuo..
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. l

    london JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bofya hapa kwa taarifa zaidi:
    FLTA.FULBRIGHTONLINE.ORG || Thinking of Applying - General Information
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanangu tafuta mwenyewe kwani kazi ya serikali si kuwatafutia wananchi kazi bali kutengeneza mazingira mazuri ya ajira na ajira zenyewe. Vinginevyo unataka kuwa na New Deal kama aliyowahi kutekeleza FDR au Franklin Delano Rosevelt baada ya vita ya pili ya dunia wakati wa mfadhaiko wa uchumi. Kwa Tanzania sijui kama tuna kiongozi kama huyu kwa sasa.
     
Loading...