Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Ajira ya Muda

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Msafiri Kasian, Jan 22, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wana Jf,mimi ni miongoni mwa wale waliokosa mikopo ya kujiunga na elimu ya juu mwaka jana. Nilipangiwa chuo lakini sikupata mkopo,na kutokana na uwezo mdogo wa wazazi sikufanikiwa kujiunga na chuo.Naomba mwenye NGO yake au anayejua yeyote ambayo nitaweza kupata ajira ya muda anisaidie,hata kama ni government organization sawa tu.Pia kama mtu anafahamu shule ya O-level ambayo naweza kupata nafasi ya kufundisha masomo ya Mathematics na Geography nitafurahi pia. Ninashida kweli na sio utani,mwenye kuweza kunisaidia anisaidie,Asante. Nipo Arusha.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Matokeo yako ni yapi?
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa na div 2 point 20 O-level na div 3 point 16 A-level katika comb. Ya EGM.
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    unamuuliza mwanafunzi mwenzio matokeo ili ufanyeje?. senetor acha utani mtu anapokuwa serious.
     
  5. m

    mikumi Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka pole sana -, nakushauri tafuta shule za kata hapo karibu na unapokaa umuombe mwalimu mkuu atakusaidia kwa malipo kidogo anao huu uwezo.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu ila usife moyo nikuhangaika tu na kumwomba Mungu atakufungulia njia ya Ajira na kazi pia. Pia iwe fundisho kwetu waTZ 2015 tusidanganyike na tshirt, kanga, kofia na pilao bali tufanye uamuzi tusiokuja kuujutia na kusababisha tatizo hili kubwa la ajira
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    pengne nina ndugu yangu mwenye shule ambapo naweza kumsaidia kupata tempo.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ntakupM baadae.
     
  9. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Apply jeshi la polisi au la wananchi watakapo toa nafasi zao muda si mrefu,vumilia.
     
  10. M

    MWL. MSHUDA New Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungejiunga na diploma ya ualimu.
     
  11. M

    MWL. MSHUDA New Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungejiunga na diploma ya ualimu.
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wa Tanzania bado hawana jeuri dhidi ya tshirt,vilemba nk.Nasubiri uchaguzi ujao kule Arumeru Mashariki
    Ccm wakishinda tena nasepa zangu abroad na kuzikwa itakuwa kulekule kama Balali.
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa JWtz level yake ya form six jana tar21 ndio walikua wanahakikiwa Monduli baada ya JKT Orjoro juzi tar20 kuhitimu kwa hyo amechelewa kwa sasa,anaejua tofauti na hapa aseme
     
  14. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nilichelewa kuaply kwa sababu nilitegemea kupata mkopo! Ila mwaka huu ntafanya hvyo.
     
  15. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mambo mengine ni WITO,hayo mambo ya polisi sidhani kama nitaweza,ni bora ualimu kwangu.
     
  16. tobycow

    tobycow Senior Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka njoo dodoma machuo kibao ushindwe wewe 2.
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    pole sana tempo zinasaidi ili mwaka huu uende diploma.
     
  18. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    TANAPA wametangaza nafasi za kazi, kama upo Arusha jaribu kucheck nao hata kama utapata Office Attendant, hela yao ni ndefu kuliko ya mabosi uchwara mtaani!!
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkuu senator kashaku Pm? Mkande hadi kieleweke. asikuchezee akili bana. senator eeh msaidie mshikaji kama uwezekano upo.
     
  20. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapa anaweza kuapata ajira ya muda kweli??!!! :shock:au ...............................
     
Loading...