Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ajira ya kunitoa kimaisha.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Criss Alex, Apr 25, 2012.

  1. C

    Criss Alex Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halloo wana JF mimi ni kijana muhtimu wa kidato cha nne na nilifanikiwa kupata four ya 33 nikiwa na D mbili ya biology na chemistry, cnauwezo wa kujiendeleza kutokana na ugumu wa maisha unaonikabili. Cna baba niko na mama nayeye hanauwezo wa kuniendeleza, anategemea msaada wangu ili mdogo wangu aliyeko darasa la 6 akihtimu darasa la 7 na kuingia form 1 niweze kumsaidia. Hvyo naombeni msaada wenu wadau! Email; crissalex1@live.com. Au nipigie +255719665022. Au +255688355306.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuna nafasi za jeshi la magereza zimetangazwa,zitafute.
     
  3. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hebu cheki na zile kazi za magereza mkuu ukipata utakuwa unafanya kazi, utamsupport dogo pia unaweza kujiendeleza kimasomo :A S 41:
     
  4. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    changamkia kazi za magereza kk utatoka.
     
  5. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuko pamoja nawe changamkia post za magereza hizo :rolleyez:
     
  6. C

    Criss Alex Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nina matatizo ya moyo so magereza itafupisha maisha yangu.
     
  7. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu umeanza kuchagua tena! hatukulazimishi ila nawe pia utumie akili yako na utashi pia kuona kama kazi unayoshauriwa uombe itakufaa au la ,kila la kheri katika utafutaji
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    kwa mtindo huu,kazi itakua ngumu kupata.
     
  9. C

    Criss Alex Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu ninamatatzo ya moyo kwa muda wa miaka mitatu tangu niko kidato cha pili!
     
  10. K

    Kingbokasa Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una matatizo ya moyo hautakiwi kabisa magereza mafunzo yao ni kama jkt vile!!.pole sana.
     
  11. C

    Criss Alex Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks brother b ut ukickia nafac yoyote ile inayonifaa please tell me my bro!
     
  12. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kagombanie ubunge Arusha mjini jimbo liko wazi mkuu pambana
     
Loading...