Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ajira ya kufundisha mkoani kilimanjaro-Moshi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pettymarcel, Oct 22, 2012.

  1. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    habari wakuu mimi ni mtanzania mwenye shahada ya jinsia na maendeleo ninatafuta nafasi ya kufundisha katika vyuo vya training yaani vyuo vidogo ninauwezo wa kufundisha development studies, gender studies, sociology, social work pia kama nitapata katika shule za secondary ninaweza kufundisha masomo kama literature in englsh, history one and two, civics na bible knowledge so mwenye kuweza kunisaidia plz help me thanx
     
  2. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weeeeeeeee eti ninaweza kufundisha masomo kama literature in englsh, umesoma Genres of LIterature?, Survey of African Literature?, East African poetry and Drama? Arican american and caribbean lite? teaching methods in lit. etc, kama hujasoma haya cina uhakika kama hautawadanganya wanafunzi.
     
  3. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    ninavosema najua ninajua ninachokisema sisemi kukufurahisha au kuwadanganya wa2
     
  4. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nenda Majengo sec watakupa job... Halafu ungesomea hata teaching methods maana mwisho wa siku namna ya kufundisha ina matter mtoto kukuelewa
     
  5. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    thanx i wil send my applcatn je unajua chuo chochote mfano kidogo example teachers training colege? nijaribu ku2ma applicatn
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kajaribu pale northen highland!
     
  7. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Kipo maeneo gan mpenz kwa hapo town help me with geographical location of the colege i wil be very greatful dia
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Sasa ndio unaandika vitu gani hapa? Utakuwa mwalimu gani.wewe jamani? Saa zingine mnajizibiaga riziki hivi hivi. Mfano kidogo example teachers training colege ndo nini?!?!?!?
     
  9. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,228
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Chakarika kaka, kusoma ni jambo lingine na kutafuta kazi ni jambo lingine!! komaa ila ni vema ukatafuta pia gender related instituions ili uwe ndani ya fani vema. Keep on trying brother, kwenye shule za private unapeleka maombi yako coz nafasi hutokea any time!
     
Loading...