Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ajira, electrical engineer

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by cjilo, Jun 23, 2012.

  1. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Nimemaliza Bacholor of Science in Electrical engineering chuo kikuu cha Daar es Salaam hapo jana tar 22/06/2012
     
  2. k

    kagame Senior Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sugua kwanza benchi mbona bado una harufu ya kidenti? Hapo ulipo hata transcript huna hiyo degree yako utaijustify vipi?
     
  3. n

    ndisinzowa Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kagame acha mawazo ya kipuuzi,so ulitaka asemaje?.wivu wa kike huo
     
  4. n

    ndisinzowa Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    da hongera mhandis,mie mwenyewe nimemaliza jana,Mungu yupo tutapata kaz,engineer hatuta sugua kama huyo mpuuz kagame..mie nilikuwa civil mwana..tutatoka
     
  5. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Wakuu mmemaliza mitihani au mmepata Degree?
     
  6. n

    ndisinzowa Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kambuku vyote,tuna uakika na kazi yetu
     
  7. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Ni kama tumepata degree kwani bado kupewa gamba tu, but shule imeisha tayri
     
  8. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hivi transcript ndo inafanya kazi au mimi mwenyewe?
     
  9. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Msiwe na shaka vijana mtapata tu ajira, subirini wenye hii ajira wakiiona hii watawapa punde, mngekuwa mmesoma masomo ya arts ingekuwa ishu ila wahandisi wahalali njaa town
     
  10. s

    statila Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani mtu yuko serious watu wanafanya humu ndio pa kupotezea muda kwa kutapika tapika makande yao hii inafanya watu wengine kukata tamaa na kutumia hii kama sehemu ya kusemea yao yanayowasibu
     
  11. k

    kagame Senior Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo la watoto ndo hilo, mkiwa chuo mnabaki kudanganyana kuwa maisha ni mepesi baada ya kumaliza hivyo videgree vyenu, huenda nikawa na mawazo ya kipuuzi na wivu wa kike ila baada ya muda mtakiri kuwa niliwaambia ukweli, Huo uandisi wenu tena wa kukariri mishuko tu usiwape jeuri kuwa mambo ni mepesi kama mlivyokuwa mnadanganyana.
    Umesoma civil nawe wajiona mjanja, cv yangu kielimu itabaki kwangu tu ila watoto mliomaliza chuo chini ya ukuu wa chuo wa Mukandala vichwa havijakaa sawa hata module hazikusomwa effectively coz mlikuwa mwakimbizana na mikopo, tuacheni tuliosoma nyakati za Luhanga tule shavu.
    Kama kijana nakushauri weka mawazo yako yawe neutral, omba mungu awajalie kulingana na mapenzi yake ila nyie mwaamini mtaani kuna kazi zipo zawasubirini, no experience, huna godfather, no degree certificate then wataraji kupata kazi kirahisi eeh, mtakula ngenga na mazee twasongesha maisha.
    Chungu lakini jitahidini muimeze dry.

    Nawasilisha
     
  12. k

    kagame Senior Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Kijana kama una uhakika na kazi yenu sasa watafuta kazi ipi mbona husomeki?
    Wale wale kwenye interview za kiengineer mwaenda na suti!
    Acha jazba kubali challenge ndo maisha yanavyosomwa huku uraiani.
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu mbona unaongea ukweli?
     
  14. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    vijana mlipotea kama unahic kumaliza ndio kupata ulikuwa huna malengo ulizan sifa subir uone mpaka utakubaliana nami!
     
Loading...