Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta air condition split unit

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Parachichi, Dec 24, 2010.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakuu poleni na maandalizi ya sikukuu!nilikua natafuta air condition split unit kwa ajili ya sitting room,huku uswazi kwangu joto limezidi hata wageni naogopa kuwakaribisha.Nilishwahi kuona mwana Jf mmoja alikua ananadi anazo anauza ila nimeitafuta hiyo post sijaiona tena.kwa hiyo kama kuna mwenye nayoa nayo anauza pls anijulishe tunene business
     
  2. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pchichi,nieleze ni ya ukubwa gani au ukubwa wa chumba chako,na kama utaka B.new(1 yr warranty) au used(3month warranty) nitakueleza,dooh huko wapi ambapo saa hizi sehemu nyingi ni baridi kwako ni joto?Nieleze uangalie kama hizo bei zitakusaidia ukaribishe wakwe-ahaaaaaaaaaha.:A S crown-1:
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nipo dar Mzee!huku joto ni balaa tupu!nataka yenye 24 btu inanitosha kabisa mkuu!just nipatie price za new na used pia then nta compare,pia ningepata aina ya samsung ni nzuri zaidi kwani zinakuja na cables na pipes zake,kwa hizi zingine nadhan inatakiwa ununue tena pipes kwa ajili ya installation.

    Asante mkuu
     
  4. E

    Edo JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila kuwa makini, usije funga AC umeme ukawa hautoshi ukajilaumu!
     
Loading...