Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ac spirit

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dedii, Feb 11, 2012.

  1. D

    Dedii Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    salaams. natafuta air condition iliyotumika iwe na hali nzuri kwa matumizi ya chumbani. na isiwe bei ju u. kwa mwenye nayo ni pm.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    mkuu heading inaconfuse,make it SPLIT UNIT AC
     
Loading...