Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta 2 apartments za kupangisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Sep 7, 2009.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Natafuta apartments 2 za kupangisha kuanzia mid December 2009 mpaka mid January 2010. Apartments hizo ziwe karibu na maeneo ya mjini, ziwe na fence na sehemu ya kutosha ya ku park magari. Huduma zingine kama maji, umeme ni muhimu pia. Naomba unitumie PM kama unaweza kunisaidia. Natanguliza shukrani.
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jaribu kumPM member anaitwa Kitomai or expert broker.......ni watalaam kny issues hizo!
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Asante sana Mkuu. Siku njema.
     
  4. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nimekutumia PM mkuu
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,973
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    sasa kama umeshamtumia PM, mbona unaropoka tena hapa uwanjani, au ulikuwa unataka kutupa msg kuwa unaapartments
     
  6. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Tatizo ni nini mkuu..au umeamka vibaya?
     
  7. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kituko sijaona tatizo la huyu mkubwa,Wapendwa tujaribuni kuwa makini na tunayoandika,kwani badala ya kutufanya tuwe wamoja maneno yetu yatatusambalatisha,Nawakilisha!!!
     
    Last edited: Sep 9, 2009
  8. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Miafrika ndivyo tulivyo
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna apartment nzuri sana huko Dar hususan kama unataka kukaa kwa muda mfupi. Nenda pale Ramada aprtment zipo eneo la Ilala karibu na Msimbazi mission. Njia ya kuelekea magomeni.

    Ni pazuri sana kuna apartment za vyumba viwili na nyingine vitatu. ndani kuna kila kitu.Ni pazuri ukiwa vacation huko Bongo na familia au hata marafiki
     
  10. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Asante Mkuu. Nitafuatilia ushauri wako.
     
Loading...